วันจันทร์ที่ 10 เมษายน 2566 น.สพ.ดร.อนิรุธ เนื่องเม็ก ปศุสัตว์จังหวัดพะเยา ได้มอบหมายให้ น.สพ.กฤษณ พิมพ์งาม หัวหน้ากลุ่มพัฒนาสุขภาพสัตว์ พร้อมเจ้าหน้าที่กลุ่มพัฒนาสุขภาพสัตว์ สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดพะเยา ดำเนินการตรวจสุขภาพ และเฝ้าสังเกตอาการของแพะ แกะ ที่เข้าร่วมกิจกรรมประกวดแพะ-แกะ ในงานมหกรรมเกษตรแฟร์พะเยา 2023 ณ สนามฟุตซอล SV Futsal Club อ.เมือง จ.พะเยา
![1](/webnew/images/pr_66/4/10/3-4/1.jpg)
![2](/webnew/images/pr_66/4/10/3-4/2.jpg)
![3](/webnew/images/pr_66/4/10/3-4/3.jpg)
![4](/webnew/images/pr_66/4/10/3-4/4.jpg)
********************************
รายงานโดย กลุ่มพัฒนาสุขภาพสัตว์