วันที่ 8 มีนาคม 2566 นายปริวัฒน์ มงคุณ ปศุสัตว์อำเภอจุน พร้อมเจ้าหน้าที่ปศุสัตว์อำเภอจุน นำเกษตรกรกลุ่มวิสาหกิจชุมชนเลี้ยงโค กระบือห้วยยางขาม ร่วมต้อนรับคณะกรรมการประกวดหมู่บ้านธคก.ดีเด่น ประจำปี 2566 ระดับเขต ซึ่งประธานกลุ่มฯ ได้บรรยายและนำคณะกรรมการตรวจเยี่ยมฟาร์มเลี้ยงสัตว์ของสมาชิก
![3](/webnew/images/pr_66/3/3/3.jpg)
![1](/webnew/images/pr_66/3/3/1.jpg)
![2](/webnew/images/pr_66/3/3/2.jpg)
![4](/webnew/images/pr_66/3/3/4.jpg)
![5](/webnew/images/pr_66/3/3/5.jpg)
![6](/webnew/images/pr_66/3/3/6.jpg)
รายงานโดย ปศุสัตว์อำเภอจุน