วันที่ 25 พฤษภาคม 2565 นายสัตวแพทย์ สมบัติ ศุภประภากร ปศุสัตว์จังหวัดพะเยา มอบหมายให้ นายสุเมธ ปัญญาทิพย์ ปศุสัตว์อำเภอแม่ใจและเจ้าหน้าที่ฯ จัดกิจกรรม 5 ส เพื่อจัดระเบียบสภาพแวดล้อม และทำความสะอาดภายในสำนักงานปศุสัตว์อำเภอแม่ใจ ประจำเดือนพฤษภาคม 2565
![9](/webnew/images/sampledata/65/aumpha/25-5-65/2/9.jpg)
ก่อนทำ
![14](/webnew/images/sampledata/65/aumpha/25-5-65/2/14.jpg)
![16](/webnew/images/sampledata/65/aumpha/25-5-65/2/16.jpg)
ระหว่างทำ
![15](/webnew/images/sampledata/65/aumpha/25-5-65/2/15.jpg)
หลังทำ
![10](/webnew/images/sampledata/65/aumpha/25-5-65/2/10.jpg)
![10](/webnew/images/sampledata/65/aumpha/25-5-65/2/10.jpg)
![1131725h94w0sd7md](/webnew/images/banners/new/1131725h94w0sd7md.gif)
🌺🌺สำนักงานปศุสัตว์อำเภอแม่ใจ:รายงาน🌺🌺