วันที่ 24 มกราคม 2566 นายบุญเชิด อาจองค์ นายสัตวแพทย์ชำนาญการพิเศษ รักษาราชการแทน ปศุสัตว์จังหวัดพะเยา พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่กลุ่มพัฒนาคุณภาพสินค้าปศุสัตว์ ดำเนินการตรวจให้คำแนะนำ ผู้ประกอบการสถานที่จำหน่ายผลิตภัณฑ์ฮาลาล ตามโครงการพัฒนาและส่งเสริมอุตสาหกรรมฮาลาลด้านปศุสัตว์ ในพื้นที่อำเภอเมืองพะเยา เพื่อสร้างความมั่นใจให้แก่ผู้บริโภคในพื้นที่จังหวัดพะเยา
![2](/webnew/images/pr_66/12/10/2.jpg)
![1](/webnew/images/pr_66/12/10/1.jpg)
![5](/webnew/images/pr_66/12/10/5.jpg)
![3](/webnew/images/pr_66/12/10/3.jpg)
![4](/webnew/images/pr_66/12/10/4.jpg)
![83](/webnew/images/banners/new/83.gif)