วันที่ 29 ก.ย.65 น.สพ.สมบัติ ศุภประภากร ปศุสัตว์จังหวัดพะเยา พร้อมด้วย น.สพ.กฤษณิ์ พิมพ์งาม หัวหน้ากลุ่มพัฒนาสุขภาพสัตว์ เข้าร่วมประชุมสำรวจพื้นที่เตรียมการรับเสด็จสมเด็จพระเจ้าน้องนางเธอ เจ้าฟ้าจุฬาภรณวลัยลักษณ์ อัครราชกุมารี กรมพระศรีสวางวัฒน วรขัติยราชนารี เสด็จทรงออกหน่วยแพทย์พระราชทานและออกหน่วยสัตวแพทย์อาสาจุฬาภรณ์ ในพื้นที่จังหวัดพะเยา ระหว่างวันที่ 17-18 ต.ค.2565 นำโดยพลตรีกฤติกร คงอุทัยกุล ราชองครักษ์ในพระองค์ 904 พร้อมคณะ และนายบำรุง สังข์ขาว รองผู้ว่าราชการจังหวัดพะเยา ได้รับมอบหมายจากนายศักดิ์ฤทธิ์ สลักคำ ผู้ว่าราชการจังหวัดพะเยา เข้าร่วมสำรวจพื้นที่ และประชุมเตรียมความพร้อมในการรับเสด็จและทรงงานของสมเด็จพระเจ้าน้องนางเธอ เจ้าฟ้าจุฬาภรณวลัยลักษณ์ อัครราชกุมารีฯ
![1](/webnew/images/pr_65/9/12/1.jpg)
![2](/webnew/images/pr_65/9/12/2.jpg)
![3](/webnew/images/pr_65/9/12/3.jpg)
![4](/webnew/images/pr_65/9/12/4.jpg)
![5](/webnew/images/pr_65/9/12/5.jpg)
![6](/webnew/images/pr_65/9/12/6.jpg)
![7](/webnew/images/pr_65/9/12/7.jpg)
![83](/webnew/images/banners/new/83.gif)
สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดพะเยา:รายงาน