วันที่ 29 พฤศจิกายน 2565 นายสัตวแพทย์สมบัติ ศุภประภากร ปศุสัตว์จังหวัดพะเยา เข้าร่วมประชุมคณะกรมการจังหวัด และหัวหน้าส่วนราชการจังหวัดพะเยา ครั้งที่ 11/2565 ณ ห้องประชุมภูกามยาว ศาลากลางจังหวัดพะเยา โดยมีว่าที่ร้อยตรีณรงค์ โรจนสาทร ผู้ว่าราชการจังหวัดพะเยา เป็นประธานการประชุม สาระสำคัญการประชุมในเรื่องการเบิกจ่ายงบประมาณปี 2566 การบริหารจัดการน้ำกว๊านพะเยา ความก้าวหน้าการก่อสร้างโครงการอ่างเก็บน้ำปี้อันเนื่องมาจากพระราชดำริ อำเภอเชียงม่วน จังหวัดพะเยา และการเร่งรัดการฉีดวัคซีนเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 เข็มกระตุ้น
![2](/webnew/images/pr_65/11/29/1/2.jpg)
![1](/webnew/images/pr_65/11/29/1/1.jpg)
![3](/webnew/images/pr_65/11/29/1/3.jpg)
![4](/webnew/images/pr_65/11/29/1/4.jpg)
![83](/webnew/images/banners/new/83.gif)