+++ ปศุสัตว์พะเยาเข้าร่วมประชุมการกำกับและติดตามการปฏิบัติราชการในภูมิภาคเขตตรวจราชการที่16 +++
....................
วันที่ 6 ม.ค.65 นายสัตวแพทย์สมบัติ ศุภประภากร ปศุสัตว์จังหวัดพะเยา เข้าร่วมประชุมการกำกับและติดตามการปฏิบัติราชการในภูมิภาคเขตตรวจราชการที่ 16 ของ พลเรือเอกพิเชฐ ตานะเศรษฐ หัวหน้าคณะทำงานการกำกับและติดตามการปฏิบัติราชการในภูมิภาคเขตตรวจราชการที่ 16 ของรองนายกรัฐมนตรี(พลเอกประวิตร วงษ์สุวรรณ) เป็นประธานการประชุม โดยมีนายศักดิ์ฤทธิ์ สลักคำ ผู้ว่าราชการจังหวัดพะเยาใหช้การรับรองและเข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมภูกามยาว ชั้น 5 ศาลากลางจังหวัดพะเยา
...................................
![1684702](/webnew/images/sampledata/manage/6-1-65/1684702.jpg)
![1683522](/webnew/images/sampledata/manage/6-1-65/1683522.jpg)
![1684704](/webnew/images/sampledata/manage/6-1-65/1684704.jpg)
![1684705](/webnew/images/sampledata/manage/6-1-65/1684705.jpg)
******************************