+++ ประชุมการบริหารทรัพย์สินงบพัฒนาจังหวัดและกลุ่มจังหวัดภาคเหนือตอนบน 2 ครั้งที่ 1 / 2565 +++
วันที่ 10 มกราคม 2565 นายสัตวแพทย์สมบัติ ศุภประภากร ปศุสัตว์จังหวัดพะเยา เป็นประธานในที่ประชุมการบริหารทรัพย์สินงบพัฒนาจังหวัดกลุ่มจังหวัดภาคเหนือตอนบน 2 โดยมีนายอนุสรณ์ รัฐอนันต์พินิจ หัวหน้ากลุ่มยุทธศาสตร์ฯ เป็นผู้รายงานการตรวจสอบทรัพย์สินที่คณะกรรมการได้ดำเนินการตรวจสอบประจำปี พ.ศ. 2564 และนายปริวัฒน์ มงคล รายงานรายการทรัพย์สินที่ได้รับงบประมาณจากงบพัฒนาจังหวัดและกลุ่มจังหวัดภาคเหนือตอนบน 2 มีหัวหน้ากลุ่มพัฒนาคุณภาพสินค้าปศุสัตว์ หัวหน้ากลุ่มพัฒนาสุขภาพสัตว์ หัวหน้ากลุ่มส่งเสริมและพัฒนาการปศุสัตว์ หัวหน้าฝ่ายบริหารทั่วไปและปศุสัตว์อำเภอในพื้นที่จังหวัดพะเยาเข้าร่วมประชุม
...................................
![S 89145393](/webnew/images/sampledata/65/10-01-65/S__89145393.jpg)
![S 89145394](/webnew/images/sampledata/65/10-01-65/S__89145394.jpg)
![S 89145395](/webnew/images/sampledata/65/10-01-65/S__89145395.jpg)
![S 89145396](/webnew/images/sampledata/65/10-01-65/S__89145396.jpg)
![S 89145397](/webnew/images/sampledata/65/10-01-65/S__89145397.jpg)
![S 89145399](/webnew/images/sampledata/65/10-01-65/S__89145399.jpg)
![S 89145400](/webnew/images/sampledata/65/10-01-65/S__89145400.jpg)
******************************