+++ ปศุสัตว์พะเยาประชุมเตรียมความพร้อมในการกำกับดูแลสุนัขจรจัดในงานพิธีพระราชทานปริญญาบัตรของมหาวิทยาลัยพะเยา +++
............................
วันที่ 5 มกราคม 2565 นายสัตวแพทย์สมบัติ ศุภประภากร ปศุสัตว์จังหวัดพะเยา ได้จัดประชุมกลุ่มพัฒนาสุขภาพสัตว์เพื่อเตรียมความพร้อมในการกำกับดูแลสถานที่เพื่อควบคุมสุนัขจรจัดในการเสด็จพระราชดำเนินของสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้ากรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา สยามบรมราชกุมารีพระราชทานปริญญาบัตรของมหาวิทยาลัยพะเยาในวันที่ 16 กุมภาพันธ์ 2565 ณ หอประชุมพญางำเมือง มหาวิทยาลัยพะเยา
![1683520](/webnew/images/sampledata/5-1-65/1683520.jpg)
![1683519](/webnew/images/sampledata/5-1-65/1683519.jpg)
![1683521](/webnew/images/sampledata/5-1-65/1683521.jpg)
![1683522](/webnew/images/sampledata/5-1-65/1683522.jpg)
*****************************