วันอังคาร ที่ 26 กันยายน 2566 นายสัตวแพทย์ ดร.อนิรุธ เนื่องเม็ก ปศุสัตว์จังหวัดพะเยา มอบหมายให้ นายอนุสรณ์ รัฐอนันต์พินิจ หัวหน้ากลุ่มยุทธศาสตร์และสารสนเทศการปศุสัตว์ พร้อมด้วยนายสำราญ สุนทร ปศุสัตว์อำเภอดอกคำใต้ และเจ้าหน้าที่กลุ่มยุทธศาสตร์และสารสนเทศการปศุสัตว์ เข้าร่วม ประชุมใหญ่สามัญ สหกรณ์โคขุนดอกคำใต้ ประจำปี 2566 เพื่อรับฟังแนวทางการดำเนินงานที่เกี่ยวข้องในด้านปศุสัตว์ ปัญหาและอุปสรรคที่ผ่านมา พร้อมทั้งให้คำแนะนำ/ข้อเสนอแนะ เกี่ยวกับการดำเนินงานด้านปศุสัตว์ของสหกรณ์โคขุนดอกคำใต้ ณ อาคารเก็บอาหารสัตว์ สหกรณ์โคขุนดอกคำใต้ อำเภอดอกคำใต้ จังหวัดพะเยา
![1.1](/webnew/images/pr_66/14/10/1.1.jpg)
![1](/webnew/images/pr_66/14/10/1.jpg)
![3](/webnew/images/pr_66/14/10/3.jpg)
![4](/webnew/images/pr_66/14/10/4.jpg)
![6](/webnew/images/pr_66/14/10/6.jpg)
![7](/webnew/images/pr_66/14/10/7.jpg)
![8](/webnew/images/pr_66/14/10/8.jpg)
![9](/webnew/images/pr_66/14/10/9.jpg)
ฅ
![10](/webnew/images/pr_66/14/10/10.jpg)
**********************************
กลุ่มยุทธศาสตร์และสารสนเทศการปศุสัตว์ รายงาน
#ครอบครัวปศุสัตว์ ทำด้วยใจ ทำให้ไว ทำได้จริง