วันพฤหัสบดี ที่ 14 กันยายน 2566 นายสัตวแพทย์ ดร.อนิรุธ เนื่องเม็ก ปศุสัตว์จังหวัดพะเยา มอบหมายให้ นางสาววิรัลพัชร์ อยู่อินทร์ เจ้าพนักงานสัตวบาลปฎิบัติงาน เจ้าหน้าที่กลุ่มยุทธศาสตร์และสารสนเทศการปศุสัตว์ เข้าร่วม ประชุมคณะกรรมการบริหารงานจังหวัดแบบบูรณาการจังหวัดพะเยา (ก.บ.จ.) ครั้งที่ 3/2566 ณ ห้องประชุมภูกามยาวชั้น 5 ศาลากลางจังหวัดพะเยา โดยมี นายบำรุง สังข์ขาว รองผู้ว่าราชการจังหวัดพะเยา เป็นประธานในการประชุม ทั้งนี้ในการประชุม ได้มีการพิจารณาให้ความเห็นชอบ (ร่าง) แผนพัฒนาจังหวัดพะเยา (พ.ศ.2566 - 2570) ฉบับทบทวนประจำปีงบประมาณพ.ศ. 2568 โดยให้ผู้แทนแต่ละหน่วยงานที่เสนอขอรับการสนับสนุนงบประมาณตามแผนปฎิบัติราชการประจำปีของจังหวัดพะเยาประจำปีงบประมาณ 2568 เข้ารับฟัง พร้อมให้ข้อมูล/ข้อเท็จจริงที่เกี่ยวข้อง หากคณะกรรมการฯ มีข้อซักถาม หรือข้อสงสัย ต่อไป
![1](/webnew/images/pr_66/14/8/1.jpg)
![1.1](/webnew/images/pr_66/14/8/1.1.jpg)
![3](/webnew/images/pr_66/14/8/3.jpg)
![4](/webnew/images/pr_66/14/8/4.jpg)
![6](/webnew/images/pr_66/14/8/6.jpg)
**********************************
กลุ่มยุทธศาสตร์และสารสนเทศการปศุสัตว์ รายงาน