วันที่ 31 พฤษภาคม 2566 นายสัตวแพทย์ ดร.อนิรุธ เนื่องเม็ก ปศุสัตว์จังหวัดพะเยา มอบหมายให้นายธีรชัย ชัยธรรม ปศุสัตว์อำเภอเชียงม่วนพร้อมเจ้าหน้าที่สำนักงานปศุสัตว์อำเภอเชียงม่วน ร่วมกับองค์การบริหารส่วนตำบลสระ อาสาปศุสัตว์ตำบลสระ ร่วมรณรงค์ฉีดวัคซีนป้องโรคพิษสุนัขบ้า ตามโครงการสัตว์ปลอดโรค คนปลอดภัย จากโรคพิษสุนัขบ้า ตามพระปณิธานของศาสตราจารย์ ดร.สมเด็จพระเจ้าน้องนางเธอ เจ้าฟ้าจุฬาภรณวลัยลักษณ์ อัครราชกุมารี กรมพระสีสวางควัฒน วรขัตติยราชนารี ประจำปีงบประมาณ 2566 ในพื้นที่ ม.5 ตำบลสระอำเภอเชียงม่วน จังหวัดพะเยา
![4](/webnew/images/pr_66/5/31/3/4.jpg)
![2](/webnew/images/pr_66/5/31/3/2.jpg)
![1](/webnew/images/pr_66/5/31/3/1.jpg)
![5](/webnew/images/pr_66/5/31/3/5.jpg)
![6](/webnew/images/pr_66/5/31/3/6.jpg)
***********************************
สำนักงานปศุสัตว์อำเภอเชียงม่วน:รายงาน