วันศุกร์ ที่ ๗ เมษายน ๒๕'๖๖ เวลา ๐๙.๐๐- ๑๖:๐๐ น. น.สพ.ดร.อนิรุธ เนื่องเม็ก ปศุสัตว์จังหวัดพะเยา มอบหมาย เจ้าหน้าที่กลุ่มพัฒนาคุณภาพสินค้าปศุสัตว์ ปศุสัตว์อำเภอ ทุกอำเภอหรือผู้แทนที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุมขี้แจงแนวทางปฏิบัติตามมาตรฐานบังคับฟาร์มสุกร (สำหรับเจ้าหน้าที่) ผ่านระบบอิล็กทรอนิกส์ออนไลน์ (Zoom meeting) จาก ห้องประชุมพระพิรุณ ตึกอำนวยการ กรมปศุสัตว์ โดยวิทยากรจากกลุ่มรับรองด้านการปศุสัตว์ สพส. กรมปศุสัตว์ และ สำนักงานมาตรฐานสินค้าเกษตรและอาหารแห่งชาติ (มกอช.)
![1](/webnew/images/pr_66/4/9/4-4/1.jpg)
![2](/webnew/images/pr_66/4/9/4-4/2.jpg)
![3](/webnew/images/pr_66/4/9/4-4/3.jpg)
![5](/webnew/images/pr_66/4/9/4-4/5.jpg)
![6](/webnew/images/pr_66/4/9/4-4/6.jpg)
![4](/webnew/images/pr_66/4/9/4-4/4.jpg)
***************************
รายงานโดย:กลุ่มพัฒนาคุณภาพสินค้าปศุสัตว์