วันที่ 31 มกราคม 2566 นายบุญเชิด อาจองค์ นายสัตวแพทย์ชำนาญการพิเศษ รักษาราชการแทนปศุสัตว์จังหวัดพะเยา มอบหมายให้นายปริวัฒน์ มงคุณ ปศุสัตว์อำเภอจุน และนางสาววิศัลย์จุฬา ประทุมชาติภักดี นายสัตวแพทย์ปฏิบัติการ ร่วมต้อนรับ นายนราพัฒน์ แก้วทอง ผู้ช่วยรัฐมนตรีประจำกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ ตรวจเยี่ยม และพบปะเกษตรกร เพื่อรับฟังปัญหา ความต้องการ เรื่องการบริหารจัดการน้ำในเขตปฏิรูปที่ดิน บ้านศรีเมืองชุม ตำบลลอ และตรวจเยี่ยมการบริหารจัดการเอกสารสิทธิ์ที่ดินทำกิน หมู่ที่ 8 ตำบลหงส์หิน อำเภอจุน จังหวัดพะเยา
![1](/webnew/images/pr_66/12/29/1.jpg)
![2](/webnew/images/pr_66/12/29/2.jpg)
![3](/webnew/images/pr_66/12/29/3.jpg)
![4](/webnew/images/pr_66/12/29/4.jpg)
![5](/webnew/images/pr_66/12/29/5.jpg)
![6](/webnew/images/pr_66/12/29/6.jpg)
![83](/webnew/images/banners/new/83.gif)
รายงานโดย สำนักงานปศุสัตว์อำเภอจุน