วันอังคารที่ 24 มกราคม 2566 ปศุสัตว์จังหวัดพะเยา นำโดยนายประจวบ เสนาธรรม ปศุสัตว์อำเภอเชียงคำ ดำเนินการเตรียมสถานที่เพื่อจัดงานอนุสรณ์ผู้เสียสละ ประจำปี 2566 โดยภายในงานมีการจัดซุ้มนิทรรศการ “วิถีปศุสัตว์” เป็นนิทรรศการแบบมีชีวิต และบอร์ดนิทรรศการให้ความรู้ด้านปศุสัตว์ ซึ่งการจัดงานจะมีขึ้นในระหว่างวันที่ 31 มกราคม - 7 กุมภาพันธ์ 2566 โดยมีนายจักริน ระวีศรี ปศุสัตว์อำเภอภูซาง พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่จากสำนักงานปศุสัตว์อำเภอภูซาง อำเภอจุน ร่วมดำเนินการจัดเตรียมสถานที่ในการจัดนิทรรศการในครั้งนี้ด้วย
![9](/webnew/images/pr_66/12/14/9.jpg)
![1](/webnew/images/pr_66/12/14/1.jpg)
![2](/webnew/images/pr_66/12/14/2.jpg)
![3](/webnew/images/pr_66/12/14/3.jpg)
![4](/webnew/images/pr_66/12/14/4.jpg)
![6](/webnew/images/pr_66/12/14/6.jpg)
![7](/webnew/images/pr_66/12/14/7.jpg)
![10](/webnew/images/pr_66/12/14/10.jpg)
![8](/webnew/images/pr_66/12/14/8.jpg)
![13](/webnew/images/pr_66/12/14/13.jpg)
![14](/webnew/images/pr_66/12/14/14.jpg)
![83](/webnew/images/banners/new/83.gif)
สำนักงานปศุสัตว์อำเภอเชียงคำ รายงาน