วันที่ 31 ตุลาคม 2565 นายสัตวแพทย์สมบัติ ศุภประภากร ปศุสัตว์จังหวัดพะเยา มอบหมายให้ นายอนุสรณ์ รัฐอนันต์พินิจ หัวหน้ากลุ่มยุทธศาสตร์ฯ ออกติดตามการทำสัญญายืมครุภัณฑ์และทดสอบการใช้งานเครื่องอัดฟางที่ได้รับงบประมาณจากงบพัฒนาจังหวัด/ กลุ่มจังหวัดภาคเหนือตอนบน 2 กลุ่มวิสาหกิจชุมชนกลุ่มธนาคารโค – กระบือ บ้านเหล่า ตำบลควร อำเภอปง จังหวัดพะเยา ยืมใช้งาน โดยการยืมในครั้งนี้เป็นการยืมในปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 ซึ่ง กลุ่มยุทธศาสตร์ฯ ได้จัดทำสัญญายืมครุภัณฑ์ ตามแนวทางการยืมครุภัณฑ์ที่ได้รับประมาณจังหวัด/กลุ่มจังหวัด กระทรวงมหาดไทย พ.ศ. 2560
![3](/webnew/images/pr_65/11/1/3.jpg)
![1](/webnew/images/pr_65/11/1/1.jpg)
![2](/webnew/images/pr_65/11/1/2.jpg)
![4](/webnew/images/pr_65/11/1/4.jpg)
![5](/webnew/images/pr_65/11/1/5.jpg)
![6](/webnew/images/pr_65/11/1/6.jpg)
![7](/webnew/images/pr_65/11/1/7.jpg)
![8](/webnew/images/pr_65/11/1/8.jpg)
![9](/webnew/images/pr_65/11/1/9.jpg)
![83](/webnew/images/banners/new/83.gif)
กลุ่มยุทธศาสตร์และสารสนเทศการปศุสัตว์:รายงาน