วันที่ 18 พฤษภาคม 2565 นายสัตวแพทย์สมบัติ ศุภประภากร ปศุสัตว์จังหวัดพะเยา มอบหมายให้เจ้าหน้าที่กลุ่มพัฒนาคุณภาพสินค้าปศุสัตว์ ตรวจการแก้ไขข้อบกพร่องของโรงฆ่าสัตว์เทศบาลเมืองพะเยา ทั้งนี้ได้แก้ไขข้อบกพร่องบางส่วนแล้ว ซึ่งกลุ่มฯ จะได้ดำเนินการตามขั้นตอนต่อไป
![1](/webnew/images/sampledata/65/aumpha/18-5-65-2/1.jpg)
![2](/webnew/images/sampledata/65/aumpha/18-5-65-2/2.jpg)
![3](/webnew/images/sampledata/65/aumpha/18-5-65-2/3.jpg)
![3](/webnew/images/sampledata/65/aumpha/18-5-65-2/3.jpg)
![4](/webnew/images/sampledata/65/aumpha/18-5-65-2/4.jpg)
![5](/webnew/images/sampledata/65/aumpha/18-5-65-2/5.jpg)
![6](/webnew/images/sampledata/65/aumpha/18-5-65-2/6.jpg)
![7](/webnew/images/sampledata/65/aumpha/18-5-65-2/7.jpg)
![8](/webnew/images/sampledata/65/aumpha/18-5-65-2/8.jpg)
![1131725h94w0sd7md](/webnew/images/banners/new/1131725h94w0sd7md.gif)
🌺🌺กลุ่มส่งเสริมและพัฒนาการปศุสัตว์:รายงาน🌺🌺