วันเสาร์ที่ 1 เมษายน 2566 เวลา 08.00 น. นายสัตวแพทย์ ดร.อนิรุธ เนื่องเม็ก ปศุสัตว์จังหวัดพะเยา เข้าร่วมรับชมงานวันสถาปนากระทรวงเกษตรและสหกรณ์ครบรอบ 131 ปี ผ่านระบบ Zoom ณ ห้องประชุมสำนักงานเกษตรและสหกรณ์จังหวัดพะเยา ร่วมกับหัวหน้าส่วนราชการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ จังหวัดพะเยา ผ่าน FB live : กระทรวงเกษตรและสหกรณ์
#ครอบครัวปศุสัตว์ ทำด้วยใจ ทำให้ไว ทำได้จริง
#ครอบครัวปศุสัตว์ ทำด้วยใจ ทำให้ไว ทำได้จริง
![1](/webnew/images/pr_66/4/3/1.jpg)
![2](/webnew/images/pr_66/4/3/2.jpg)
![3](/webnew/images/pr_66/4/3/3.jpg)
![4](/webnew/images/pr_66/4/3/4.jpg)
ผู้รายงาน : สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดพะเย