วันที่ 30 มกราคม 2566นายบุญเชิด อาจองค์ นายสัตวแพทย์ชำนาญการพิเศษ รักษาราชการแทน ปศุสัตว์จังหวัดพะเยา เข้าร่วมประชุมคณะกรมการจังหวัด และหัวหน้าส่วนราชการจังหวัดพะเยา ครั้งที่ 1/2566 ณ ห้องประชุมภูกามยาว ชั้น 5 ศาลากลางจังหวัดพะเยา โดยมีท่านผู้ว่าราชการจังหวัดพะเยา ว่าที่ร้อยตรีณรงค์ โรจนโสทร เป็นประธานการประชุม
![1](/webnew/images/pr_66/12/25/1.jpg)
![2](/webnew/images/pr_66/12/25/2.jpg)
![3](/webnew/images/pr_66/12/25/3.jpg)
![4](/webnew/images/pr_66/12/25/4.jpg)
![83](/webnew/images/banners/new/83.gif)
รายงานโดย สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดพะเยา