วันที่ 23 ส.ค.2565 น.สพ.สมบัติ ศุภประภากร ปศุสัตว์จังหวัดพะเยา ได้เข้าร่วมประชุม หัวหน้าส่วนราชการกรมปศุสัตว์ในพื้นที่เขต 5 ครั้งที่ 3/2565 ณ สำนักงานปศุสัตว์เขต 5 จังหวัดเชียงใหม่ โดยมี น.สพ.ชุมพล บุญรอด ปศุสัตว์เขต 5 เป็นประธานการประชุม เพื่อขับเคลื่อนงานส่งเสริมและพัฒนาสินค้าปศุสัตว์ในรายชนิดสัตว์ และการช่วยเหลือเกษตรกรที่ได้รับผลกระทบจากภัยพิบัติ
![1](/webnew/images/pr_65/8-8/23-2/1.jpg)
![2](/webnew/images/pr_65/8-8/23-2/2.jpg)
![3](/webnew/images/pr_65/8-8/23-2/3.jpg)
![4](/webnew/images/pr_65/8-8/23-2/4.jpg)
![83](/webnew/images/banners/new/83.gif)
ข่าว:สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดพะเยา