วันอาทิตย์ที่ 9 กรกฎาคม 2566 นายสัตวแพทย์ ดร.อนิรุธ เนื่องเม็ก ปศุสัตว์จังหวัดพะเยา พร้อมด้วยข้าราชการ พนักงานราชการและลูกจ้างสังกัดสำนักงานปศุสัตว์จังหวัดพะเยา จัดพิธี ตั้งศาลพระภูมิ และบวงสรวงภูมิเทวดาเจ้าที่ ณ บริเวณ สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดพะเยา ตั้งแต่เวลา 7:30 น เพื่อเป็นสิริมงคลและความเจริญรุ่งเรืองของสำนักงานปศุสัตว์จังหวัดพะเยาตั้งแต่บัดนี้และตลอดไป
![1](/webnew/images/pr_66/7/6/1.jpg)
![2](/webnew/images/pr_66/7/6/2.jpg)
![3](/webnew/images/pr_66/7/6/3.jpg)
![4](/webnew/images/pr_66/7/6/4.jpg)
![5](/webnew/images/pr_66/7/6/5.jpg)
![6](/webnew/images/pr_66/7/6/6.jpg)
![7](/webnew/images/pr_66/7/6/7.jpg)
![8](/webnew/images/pr_66/7/6/8.jpg)
![9](/webnew/images/pr_66/7/6/9.jpg)
![10](/webnew/images/pr_66/7/6/10.jpg)
![11](/webnew/images/pr_66/7/6/11.jpg)
![12](/webnew/images/pr_66/7/6/12.jpg)
![13](/webnew/images/pr_66/7/6/13.jpg)
![14](/webnew/images/pr_66/7/6/14.jpg)
![15](/webnew/images/pr_66/7/6/15.jpg)
![16](/webnew/images/pr_66/7/6/16.jpg)
![17](/webnew/images/pr_66/7/6/17.jpg)
![18](/webnew/images/pr_66/7/6/18.jpg)
*****************
🌼🌼 สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดพะเยา : รายงาน 🌼🌼