วันที่ 11 พฤษภาคม 2565 เวลา 09.00 น. นายสัตวแพทย์สมบัติ ศุภประภากร ปศุสัตว์จังหวัดพะเยา ร่วมด้วยเจ้าหน้าที่สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดพะเยา ร่วมจัดกิจกรรมวันต้นไม้ประจำปีของชาติ พ.ศ.2565 เพื่อเป็นการเฉลิมพระเกียรติ เนื่องในโอกาสมหามงคลพระราชพิธีบรมราชาภิเษก รวมใจไทย ปลูกต้นไม้ เพื่อแผ่นดิน สืบสานสู่ 100 ล้านต้น
![1](/webnew/images/sampledata/65/offic/12-5-65-3/1.jpg)
![2](/webnew/images/sampledata/65/offic/12-5-65-3/2.jpg)
![3](/webnew/images/sampledata/65/offic/12-5-65-3/3.jpg)
![4](/webnew/images/sampledata/65/offic/12-5-65-3/4.jpg)
![1](/webnew/images/sampledata/65/offic/12-5-65-3/1.jpg)
![2](/webnew/images/sampledata/65/offic/12-5-65-3/2.jpg)
![3](/webnew/images/sampledata/65/offic/12-5-65-3/3.jpg)
![4](/webnew/images/sampledata/65/offic/12-5-65-3/4.jpg)
สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดพะเยา:รายงาน