วันพุธที่ 21 มิถุนายน 2566 เวลา 09.30 น. ณ ห้องประชุมสำนักงานเกษตรและสหกรณ์จังหวัดพะเยา ชั้น 4 ศาลากลางจังหวัดพะเยา นายสัตวแพทย์ ดร.อนิรุธ เนื่องเม็ก ปศุสัตว์จังหวัดพะเยา มอบหมายให้นายอนุสรณ์ รัฐอนันต์พินิจ หัวหน้ากลุ่มยุทธศาสตร์และสารสนเทศการปศุสัตว์ เข้าร่วมประชุมเชิงปฏิบัติการเพื่อจัดทำแผนพัฒนาการเกษตรและสหกรณ์จังหวัดพะเยา (พ.ศ.2566-2570) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2568 เพื่อปรับปรุงข้อมูลสถานการณ์ด้านการเกษตรของจังหวัดพะเยา ให้ครบถ้วนเป็นปัจจุบัน โดยมี นางจีระนันท์ สว่างดวง เกษตรและสหกรณ์จังหวัดพะเยา เป็นประธานในการประชุม พร้อมด้วยคณะทำงานจัดทำแผนพัฒนาการเกษตรและสหกรณ์จังหวัดพะเยา เข้าร่วมประชุมในการจัดทำแผนฯ ดังกล่าว
![4](/webnew/images/pr_66/6/18/4.jpg)
![5](/webnew/images/pr_66/6/18/5.jpg)
![1](/webnew/images/pr_66/6/18/1.jpg)
![2](/webnew/images/pr_66/6/18/2.jpg)
![3](/webnew/images/pr_66/6/18/3.jpg)
***************
กลุ่มยุทธศาสตร์และสารสนเทศการปศุสัตว์ : รายงาน