วันที่ 2 พฤษภาคม 2566 นายสัตวแพทย์ ดร.อนิรุธ เนื่องเม็ก ปศุสัตว์จังหวัดพะเยา มอบหมายให้นายอนุชาติ ชัยชุมภู ปศุสัตว์อำเภอเมืองพะเยา พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่สำนักงานปศุสัตว์อำเภอเมืองพะเยา ร่วมขับเคลื่อนการประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของหน่วยงานภาครัฐ (Integrity and Transparency Assessment: ITA) ของอำเภอเมืองพะเยา โดยรณรงค์ให้ผู้มารับบริการในสำนักงานปศุสัตว์อำเภอเมืองพะเยา ตอบแบบวัดการรับรู้ของผู้มีส่วนได้ส่วนเสียภายนอก (External Integrity and Transparency Assessment: EIT) สำหรับนำไปพัฒนาและปรับปรุงการให้บริการของสำนักงานปศุสัตว์อำเภอเมืองพะเยา เพื่อปรับปรุงระบบการทำงาน รวมถึงเพิ่มคุณภาพการดำเนินการและประสิทธิภาพในการสื่อสารให้แก่ผู้เข้ารับบริการ
![S 20717583](/webnew/images/pr_66/5/2/1/S__20717583.jpg)
![S 20717581](/webnew/images/pr_66/5/2/1/S__20717581.jpg)
![S 20717584](/webnew/images/pr_66/5/2/1/S__20717584.jpg)
![S 20717585](/webnew/images/pr_66/5/2/1/S__20717585.jpg)
![S 20717586](/webnew/images/pr_66/5/2/1/S__20717586.jpg)
![S 20717587](/webnew/images/pr_66/5/2/1/S__20717587.jpg)
*********************
รายงานโดย สำนักงานปศุสัตว์อำเภอเมืองพะเยา