วันที่ 22 ธันวาคม 2565 เวลา 09.00-16.00 น. นายสัตวแพทย์สมบัติ ศุภประภากร ปศุสัตว์จังหวัดพะเยา มอบหมายให้นายอนุสรณ์ รัฐอนันต์พินิจ หัวหน้ากลุ่มยุทธศาสตร์และสารสนเทศการปศุสัตว์ และเจ้าหน้าที่กลุ่มยุทธศาสตร์ฯ เข้าร่วมประชุมสรุปผลการดำเนินงานโครงการภาพรวม โครงการจัดทำบัญชีข้อมูลภาครัฐ (Government Data Catalog) กิจกรรม การจัดทำบัญชีข้อมูลภาครัฐ โดยการประชุมผ่านสื่ออิเล็คทรอนิกส์ (Zoom) เพื่อรายงานสรุปผลการดำเนินงานภาพรวมจากที่ปรึกษาฯ โครงการและสร้างความตระหนักและส่งเสริมให้หน่วยงานระดับกรมและระดับจังหวัด เห็นความสำคัญของการจัดทำบัญชีข้อมูลภาครัฐและการนำไปใช้ประโยชน์ในการกำหนดและการจัดทำแผนโครงการพัฒนาทุกระดับ
![1](/webnew/images/pr_65/22/2/1.jpg)
![2](/webnew/images/pr_65/22/2/2.jpg)
![3](/webnew/images/pr_65/22/2/3.jpg)
![4](/webnew/images/pr_65/22/2/4.jpg)
![5](/webnew/images/pr_65/22/2/5.jpg)
![7](/webnew/images/pr_65/22/2/7.jpg)
![8](/webnew/images/pr_65/22/2/8.jpg)
![83](/webnew/images/banners/new/83.gif)
กลุ่มยุทธศาสตร์และสารสนเทศการปศุสัตว์ รายงาน