วันนี้ 16 กุมภาพันธ์ 2565 นายสัตวแพทย์สมบัติ ศุภประภากร ปศุสัตว์จังหวัดพะเยา มอบหมายให้ คณะทำงานเตรียมการรับเสด็จ ประกอบด้วย หัวหน้ากลุ่มพัฒนาสุขภาพสัตว์ หัวหน้ากลุ่มพัฒนาคุณภาพสินค้าปศุสัตว์ หัวหน้ากลุ่มส่งเสริมและพัมนาการปศุสัตว์ หัวกลุ่มยุทธศาสตร์และสารสนเทศการปศุสัตว์ พร้อมด้วยปศุสัตว์อำเภอ และทีมงานปศุสัตว์อำเภอ ร่วมเฝ้าระวัง ควบคุม ป้องกันสัตว์ ไม่ให้กีดขวางและเป็นอันตรายต่อขบวนเสด็จสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ที่เสด็จพระราชดำเนินไปทรงปฏิบัติพระราชกรณียกิจ ณ มหาวิทยาลัยพะเยา
![1](/webnew/images/sampledata/65/aumpha/16-02-65-1/1.jpg)
![2](/webnew/images/sampledata/65/aumpha/16-02-65-1/2.jpg)
![3](/webnew/images/sampledata/65/aumpha/16-02-65-1/3.jpg)
![4](/webnew/images/sampledata/65/aumpha/16-02-65-1/4.jpg)
![5](/webnew/images/sampledata/65/aumpha/16-02-65-1/5.jpg)
![7](/webnew/images/sampledata/65/aumpha/16-02-65-1/7.jpg)
![8](/webnew/images/sampledata/65/aumpha/16-02-65-1/8.jpg)
🌸🌸 รายงานโดย:กลุ่มพัฒนาสุขภาพสัตว์🌸🌸