วันที่ 24 เมษายน 2567 เวลา 09.00 น.นางสาววิศัลย์จุฬา ประทุมชาติภักดี นายสัตวแพทย์ปฏิบัติการ สำนักงานปศุสัตว์อำเภอจุน จังหวัดพะเยา ร่วมพิธีเปิดกิจกรรมการอบรมตามโครงการพัฒนาศักยภาพกำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ภายใต้โครงการสนันสนุนการบูรณาการและขับเคลื่อนนโยบายในระดับอำเภอ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 โดยมีนางสาวศิรินุช จันทาพูน นายอำเภอจุน เป็นประธานเปิดกิจกรรม ภายในงานมีการอบรมการใช้และรายงานผลการดำเนินการผ่านช่องทางออนไลน์ (Facebook และ Tik Tok) และการจัดทำแผนพัฒนาตำบลตามโครงการอำเภอบำบัดทุกข์ บำรุงสุข และมีกิจกรรมฐานการเรียนรู้ ณ วัดศรีปิงเมือง ตำบลลอ อำเภอจุน จังหวัดพะเยา
![1](/webnew/images/pr_67/4_April/15/1.jpg)
![2](/webnew/images/pr_67/4_April/15/2.jpg)
![3](/webnew/images/pr_67/4_April/15/3.jpg)
![4](/webnew/images/pr_67/4_April/15/4.jpg)
สำนักงานปศุสัตว์อำเภอจุน : รายงาน
ครอบครัวปศุสัตว์ “ทำด้วยใจ ทำให้ไว ทำได้จริง”