วันที่ 18 สิงหาคม 2564 นายสัตวแพทย์สมบัติ ศุภประภากร ปศุสัตว์จังหวัดพะเยาประธานกรรมการฯ และคณะกรรมการพิจารณาแผนงานการประกอบกิจการฆ่าสัตว์ประจำจังหวัดพะเยา พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่กลุ่มพัฒนาคุณภาพสินค้าปศุสัตว์ เจ้าหน้าที่ปศุสัตว์อำเภอภูซางและเจ้าหน้าที่ปศุสัตว์อำเภอเชียงคำ ร่วมตรวจประเมินการแก้ไขข้อบกพร่องโรงฆ่าสัตว์เทศบาลตำบลสบบง ผลการตรวจได้รับการต่ออายุใบอนุญาตประกอบกิจการฆ่าสัตว์ และโรงฆ่าสัตว์เทศบาลตำบลเวียง ผลการตรวจได้รับการต่ออายุใบอนุญาตประกอบกิจการฆ่าสัตว์
*****************************
กลุ่มพัฒนาคุณภาพสินค้าปศุสัตว์ สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดพะเยา
รายงาน
![1](/webnew/images/pr_65/8-8/17-1/1.jpg)
![2](/webnew/images/pr_65/8-8/17-1/2.jpg)
![3](/webnew/images/pr_65/8-8/17-1/3.jpg)
![4](/webnew/images/pr_65/8-8/17-1/4.jpg)
![5](/webnew/images/pr_65/8-8/17-1/5.jpg)
![6](/webnew/images/pr_65/8-8/17-1/6.jpg)
![7](/webnew/images/pr_65/8-8/17-1/7.jpg)
![8](/webnew/images/pr_65/8-8/17-1/8.jpg)
![9](/webnew/images/pr_65/8-8/17-1/9.jpg)
![10](/webnew/images/pr_65/8-8/17-1/10.jpg)
![11](/webnew/images/pr_65/8-8/17-1/11.jpg)
![83](/webnew/images/banners/new/83.gif)