วันที่ 21 เมษายน 2565 เวลา 08.00-16.00 น. น.สพ.สมบัติ ศุภประภากร ปศุสัตว์จังหวัดพะเยา พร้อมด้วยนางอารีรัตน์ ศรีวิชัยวงค์ เจ้าพนักงานการเงินและบัญชีชำนาญงาน ร่วมอบรมสัมมนาเชิงปฏิบัติการเพื่อเสริมสร้างความรู้เกี่ยวกับการประเมินความเสี่ยงและแนวทางในการบริหารความเสี่ยงของการดำเนินงานที่อาจก่อให้เกิดการทุจริตให้แก่ผู้บริหารและเจ้าหน้าที่ของรัฐ ตามโครงการส่งเสริมและสนับสนุนการขับเคลื่อนการดำเนินงานตามแผนบูรณาการต่อต้านทุจริตและประพฤติมิชอบจังหวัดพะเยา โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อเสริมสร้างความรู้ความเข้าใจและแลกเปลี่ยนความคิดเห็นเกี่ยวกับการประเมินความเสี่ยงต่อการทุจริตและประพฤติมิชอบ ณ ห้องพุดตาน โรงแรมเกทเวย์ จังหวัดพะเยา
![1](/webnew/images/sampledata/65/offic/21-4-65-1/1.jpg)
![2](/webnew/images/sampledata/65/offic/21-4-65-1/2.jpg)
![3](/webnew/images/sampledata/65/offic/21-4-65-1/3.jpg)
![4](/webnew/images/sampledata/65/offic/21-4-65-1/4.jpg)
![5](/webnew/images/sampledata/65/offic/21-4-65-1/5.jpg)
![6](/webnew/images/sampledata/65/offic/21-4-65-1/6.jpg)
![1](/webnew/images/sampledata/65/offic/21-4-65-1/1.jpg)
![2](/webnew/images/sampledata/65/offic/21-4-65-1/2.jpg)
![3](/webnew/images/sampledata/65/offic/21-4-65-1/3.jpg)
![4](/webnew/images/sampledata/65/offic/21-4-65-1/4.jpg)
![5](/webnew/images/sampledata/65/offic/21-4-65-1/5.jpg)
![6](/webnew/images/sampledata/65/offic/21-4-65-1/6.jpg)
สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดพะเยา:รายงาน