วันพุธที่ 23 มีนาคม 2565 เวลา 13.30 น. นายสัตวแพทย์สมบัติ ศุภประภากร ปศุสัตว์จังหวัดพะเยา พร้อมด้วย หัวหน้ากลุ่ม/หัวหน้าฝ่าย ปศุสัตว์อำเภอในพื้นที่จังหวัดพะเยา และเจ้าหน้าที่สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดพะเยา เข้าร่วมประชุมตรวจราชการของปศุสัตว์เขต 5 รอบที่ 1/2565 ผ่านระบบประชุมทางไกล ณ ห้องประชุมสำนักงานปศุสัตว์จังหวัดพะเยา โดยมี นายพนม มีศิริพันธุ์ ปศุสัตว์เขต 5 เป็นประธานในที่ประชุม โดยการประชุมปศุสัตว์จังหวัดพะเยา ได้รายงานความก้าวหน้าผลการดำเนินงานตามวาระการประชุมที่ปศุสัตว์เขต 5 กำหนด และไ้แจ้งปัญหา อุปสรรค แนวทางแก้ไข ให้ปศุสัตว์เขต 5 ทราบ ในการปฏิบัติงานในพื้นที่จังหวัดพะเยา โดยภาพรวมการดำเนินงานของจังหวัดพะเยา สามารถดำเนินการได้ตามเป้าหมายที่กรมปศุสัตว์กำหนด
![S 92602410](/webnew/images/sampledata/65/offic/23-03-65-2/S__92602410.jpg)
![S 92602412](/webnew/images/sampledata/65/offic/23-03-65-2/S__92602412.jpg)
![S 92602413](/webnew/images/sampledata/65/offic/23-03-65-2/S__92602413.jpg)
![S 92602414](/webnew/images/sampledata/65/offic/23-03-65-2/S__92602414.jpg)
![S 92602415](/webnew/images/sampledata/65/offic/23-03-65-2/S__92602415.jpg)
![S 92602416](/webnew/images/sampledata/65/offic/23-03-65-2/S__92602416.jpg)
![S 92602418](/webnew/images/sampledata/65/offic/23-03-65-2/S__92602418.jpg)
🌸🌸🌸สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดพะเยา : รายงาน🌸🌸🌸